ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาร่วมรดน้ำดำหัวขอพรจาก ดร.บุญรักษ์ ยอดเพชร อดีต เลขาธิการ สอศ./สพฐ. ผู้เชี่ยวชาญพิเศษ ด้านหลักสูตรการศึกษา สวก.สพฐ. ณ หน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_4114-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_4225-1024x719.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_4133-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_4142-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_16565_๒๒๐๕๑๖_0-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/LINE_ALBUM_16565_๒๒๐๕๑๖_2-1024x683.jpg)