ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการคัดเลือกสถานศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา เพื่อเข้ารับรางวัลระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน และคณะกรรมการคัดเลือกครูต้นแบบการจัดการเรียนรู้บูรณาการทักษะชีวิต ประจำปี 2565 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1/2565 โดยมีคณะกรรมการเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9091-1024x627.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9096-1024x573.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9101-1024x658.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9124-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9098-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9125-1024x647.jpg)