ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการการวัดแววความสามารถพิเศษบนฐานพหุปัญญา ด้วยระบบอิเล็กทรอนิกส์ เพื่อส่งเสริมให้เกิดกระบวนการเรียนรู้อย่างต่อเนื่อง พร้อมทั้งสามารถออกแบบแผนพัฒนาผู้เรียนรายบุคคลได้ชัดเจนและถูกต้องผ่านกระบวนการสำรวจวัดแววความสามารถพิเศษ โดยคณะผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนในสังกัดเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุม 109 ปี โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1111-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1112-1024x653.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1121-1024x633.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1027-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1141-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1169-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/99951-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1189-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1190-1024x683.jpg)