ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกล่าวนำคำปฏิญญาเขตสุจริต พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย เพื่อเป็นการแสดงเจตนารมณ์ในการต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบด้วยการขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาล ในเขตพื้นที่การศึกษา ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3716-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3718-1024x646.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3719-1024x641.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3710-1024x615.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3680-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3724-1024x680.jpg)