ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 6/2565 ผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อรับฟังชี้แจงข้อราชการในการดำเนินงานและติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายต่างๆ ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3818-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3809-1024x571.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3820-1024x660.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3807-1024x641.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3812-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3813-1024x683.jpg)