ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ให้การต้อนรับ นางกมลพิสุทธิ์ ศิลปะชัย นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งที่ สพม.สุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4372-1024x666.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4374-1024x557.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4375-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4402-1024x695.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4408-1024x661.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4411-1024x715.jpg)