นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมแสดงความยินดีกับ นายสุรินทร์ มั่นประสงค์ เนื่องในโอกาสได้เดินทางเข้าปฏิบัติหน้าที่ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักพัฒนาระบบบริหารงานบุคคลและนิติการ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ณ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4666-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4689-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4724-1024x664.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4694-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4662-1024x727.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4715-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4747-1024x635.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4751-1024x564.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4753-1024x745.jpg)