ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มบริหารงานบุคคลเข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคลเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 90 พรรษา 12 สิงหาคม 2565 โดยมี นายวิรุฬ พรรณเทวี ผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ อุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6669-1024x989.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6682-1024x656.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6708-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6813-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6800-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6805-1024x701.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6858-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6819-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_6771-1024x683.jpg)