นายมนตรี คงเจริญ ผู้อำนวยการโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม ปฏิบัติราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมให้การต้อนรับ นางสาวสุวนี เมฆพัฒน์ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่ง ศึกษานิเทศก์ สพม.สุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205388-1024x668.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205389-1024x693.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205391-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205393-1024x663.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205396-1024x601.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/205398-1024x658.jpg)