ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษา เป็นวิทยากรในการบรรยายเรื่อง “โรคจิตเวชที่ควรรู้และแนวทางการช่วยเหลือในสถานศึกษา” โดยคณะครูและนักเรียนโรงเรียนหนองตูมวิทยาเข้าร่วมรับฟังการบรรยาย ณ หอประชุม โรงเรียนหนองตูมวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8413-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8419-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8427-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8465-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8487-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8555-1024x662.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8569-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8592-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8599-1024x683.jpg)