ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมปฏิบัติการสะท้อนผลการจัดการเรียนรู้ สถานศึกษาต้นแบบการบริหารจัดการเรียนรู้และครูผู้สอนต้นแบบการจัดการเรียนรู้ Active Learning แบบ Fundamental AL Training สถานศึกษาสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ หอประชุมนพมาศ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9490-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9553-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9717-1024x510.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9749-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9772-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9807-1024x557.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9568-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9848-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9855-1024x683.jpg)