นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ ผอ.ชวลิต ทะยะ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนเมืองเชลียง ณ หอประชุม โรงเรียนเมืองเชลียง
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3448-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3453-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3550-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3565-1024x755.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3579-1024x627.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3612-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3624-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3626-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3634-1024x683.jpg)