นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษาและกลุ่มกฎหมายและคดี ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้ว่าราชการ จังหวัดสุโขทัย เป็นประธานในพิธี ณ อาคารวรรณกลาง มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4328-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4338-1024x662.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4363-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4377-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4382-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4385-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4428-1024x720.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4447-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4442-1024x683.jpg)