นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจนิเทศ ติดตาม ความก้าวหน้าของการดำเนินงานโครงการโรงเรียนคุณภาพมัธยมตามจุดเน้น 8 ประการ ของโรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม ณ โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/70260-1024x459.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/70261-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/70265-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/130784-1024x672.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/S__5505107-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/S__5505108-1024x682.jpg)