นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่มร่วมให้การต้อนรับ นางยุพิน ทับจาก เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งนักวิเคราะห์นโยบายและแผน กลุ่มนโยบายและแผน และ นายสมพร ชุมแพชร์ เนื่องในโอกาสย้ายมาดำรงตำแหน่งเจ้าพนักงานธุรการ กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7372-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7408-1024x756.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7411-1024x744.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7379-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7393-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7399-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7426-1024x664.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7433-1024x657.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_7440-1024x717.jpg)