นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุขรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนบ้านสวนวิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9216-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9219-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9222-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9225-1024x583.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9229-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9252-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9255-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9261-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_9282-1024x641.jpg)