นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา 2
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280784-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280788-1024x706.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280790-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280792-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280795-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__53280797-1024x768.jpg)