นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา ลงพื้นที่นิเทศ ติดตามตรวจเยี่ยมการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 สถานศึกษาในสังกัด เพื่อให้การเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565 เป็นไปด้วยความเรียบร้อยและพัฒนาอย่างต่อเนื่อง ณ โรงเรียนศรีสำโรงชนูปถัมภ์
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/135616-1024x721.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ศรีสำโรงชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๕_0-1024x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ศรีสำโรงชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๕_4-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ศรีสำโรงชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๕_6-1024x851.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ศรีสำโรงชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๕_7-1024x698.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_นิเทศ-ร.ร.ศรีสำโรงชนูปถัมภ์_๒๒๑๑๑๕_8-1024x674.jpg)