นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร เข้าร่วมการตรวจเยี่ยมมอบหมายนโยบายการบริหารจัดการและการขับเคลื่อนการจัดการเรียนการสอนโครงการการจัดการศึกษาทางไกลแบบสื่อสารสองทางสำหรับระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ระยะที่ 2 เพื่อติดตามการดำเนินงานรับทราบข้อมูล ปัญหา อุปสรรคและข้อเสนอแนะในการพัฒนาการดำเนินโครงการ ณ โรงเรียนตากพิทยาคม จ.ตาก
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149631-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149633-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149634-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__5972074-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/S__5972071-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149638-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149639-1024x769.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149668-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/149669-1024x768.jpg)