นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการประจำฐานการเรียนรู้ วันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช ครั้งที่ 1/2565 โดยมีคณะกรรมการประจำฐานการเรียนรู้ฯ และกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4014-1024x675.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4018-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4021-1024x562.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4034-1024x569.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4048-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4050-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4068-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4088-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4090-1024x704.jpg)