นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการศึกษาสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5074-1024x643.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5052-1014x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5071-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5077-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5078-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5080-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5082-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5086-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5088-1024x683.jpg)