นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นางชฎากรณ์ บรรเลงรมย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 1 นายประเสริฐ จั่นแก้ว ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุโขทัย เขต 2 และนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าพบผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัย เพื่อขอพรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ และรับนโยบายการบริหารจัดการศึกษาในเขตพื้นที่การศึกษาสุโขทัย ณ ศาลากลางจังหวัดสุโขทัย (วันที่ 5 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_6843-1024x837.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_6848-1024x858.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4154-1024x614.jpg)