นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมชี้แจง การขับเคลื่อนโครงการการพัฒนาสื่อการเรียนรู้ดิจิทัล หลักสูตร AIS CYBER พร้อมด้วยนางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาและผอ.กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล รับชมระบบทางไกลผ่านจอภาพ (VIDEO CONFERENCE) เพื่อพัฒนาสื่อการเรียนรู้ดิจิตัล ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 12 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/581701-1024x582.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/581702-1024x611.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/581704-1-1024x538.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_7284-1024x723.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/581696-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_7273-1024x683.jpg)