![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/cb-724x1024.jpg)
กลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมกับสำนักงานบริการลูกค้า กสท สุโขทัย (NT) จะดำเนินงานโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การสร้างความตระหนักรู้ ความมั่นคงปลอดภัยไซเบอร์” ให้แก่บุคลากรที่ปฏิบัติหน้าที่ไอซีทีของโรงเรียนในสังกัด โรงเรียนละ 1 คน จำนวน 27 คน ระหว่างวันที่ 5 – 6 พฤษภาคม 2565 เวลา 08.30 – 17.00 น.
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/cb-724x1024.jpg)