นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ปฏิบัติราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยพร้อมด้วยคณะกรรมการการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ฯบได้ดำเนินการการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่เพื่อพัฒนาการศึกษาตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาบสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ในระยะเวลา 1 ปี (รอบที่ 1) จำนวน 5 ราย คือ 1.นายอภิสิทธิ์ ยิ้มพิน รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไร่พิทยาคม 2.นายมนตรี ขอบุญ รองผู้อำนวยการโรงเรียนชัยมงคลพิทยา 3.นายภูษณ หอมเย็น รองผู้อำนวยการโรงเรียนขุนไกรพิทยาคม 4.นางสาวจันท์ปภา เพิ่มพูล รองผู้อำนวยการโรงเรียน หนองปลาหมอวิทยาคม และ 5.นางสาวสุนิศา เดียวสกุล รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแก่งวิทยา ณ โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม (วันที่ 10 เมษายน 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5144-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5091-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5092-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5117-1024x678.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/04/IMG_5087-1024x575.jpg)